
1, Tsarin: Servo tsawon kayyade da dawo da abu, na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin ta amfani da akai kudi vane famfo, lilo Silinda drive lankwasawa. Na'urar ta ƙunshi tarin kayan aiki, mai yankewa da bender, kuma bender yana motsawa a cikin tsayin shugabanci don gane samar da kayan aiki tare da tsayi daban-daban. Zagayowar atomatik: daidaitawa → ciyarwa → ƙarami → yanke → lanƙwasa → ja cibiya → saki → fitarwa → sake saiti.

Electric Drive de-coiler tara, aluminum gami tire (loading ≤ 150Kg).
Rack (nau'in famfo na ciki)
3, mikewa na'urar: da jeri dabaran da aka shirya a cikin kwance da kuma tsaye surface, shi zagaye da kuma mike da cooper tube daga bangarorin biyu, kowane jan karfe tube yana da hudu zagaye ƙafafun da 12 jeri ƙafafun, wanda 1 zagaye dabaran da 4 jeri ƙafafun ta hanyar eccentric shaft daidaitawa, domin tabbatar da straightness na hairpin tube.
4, Short of Material ganewa: da yin amfani da photoelectric canza ganewa, shirya a gaban jeri dabaran.
5, Ciyar da na'urar: yin amfani da gogayya ciyar, da tsarin ne Silinda presses da bel da abinci. Kowane saitin bel na aiki tare da Silinda daban, ciyar da Silinda latsa lokacin bel, bel na sama da ƙananan lokacin bel ɗin clamping a bututun tagulla ciyarwa, lokacin ciyarwa a wurin, saurin ciyarwar yana raguwa, bel ɗin lokaci yana danna matsa lamba na Silinda ƙasa kuma, wanda cooper tube a wurin, silinda ta matse ta rasa matsa lamba, don guje wa gogayya ta haɗin gwiwa zuwa nakasu. Ciyarwar motar motar mai na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, babban bawul ɗin hydraulic mai sauƙi da sauƙi don cimmawa ta hanyar jinkirin (farawa) → sauri → jinkirin (a wurin) aikin bugun bugun don tabbatar da ingantaccen inganci da ingancin aikin aikin.
6. Feed a wuri tare da firikwensin sauya ganowa.
7, Cooper tube sabon na'urar: amfani da waje hob sabon cooper tube, yankan SPRAY hazo lubrication, kowane cooper tube sabon zurfin za a iya gyara dabam don tabbatar da cewa jan karfe yankan aiki tare, shrinkage kasa, bayan yankan , da feed bel baya don raba da cooper tube.
8. Lankwasawa na'urar: hada da lankwasawa clamping, lankwasawa juyawa, lankwasawa mold sama da ƙasa da sauran sassa. Don tabbatar da abin dogara lokacin lankwasawa, bututu mai haɗin gwiwa tare da nau'in lanƙwasawa ɗaya, kowane nau'in lanƙwasa tare da silinda mai ɗaure. Na'urar jujjuyawar lankwasawa tana jujjuya ta ta silinda mai juyawa da na'urar lanƙwasawa ke motsawa. Ana ɗora ƙurawar lanƙwasawa akan kafaffen farantin da silinda biyu ke kora. Lokacin da aka saukar da ƙura, ana iya ciyar da shi ko sauke shi. Lokacin da samfur ɗin ya ɗaga, ana gama lanƙwasawa mold.
9. Fitarwa, core ja, da kuma na'urar mandrel: na sama na'urorin da aka shigar a kan dogo. Bayan an gama lanƙwasawa na bututun jan ƙarfe, silinda mai motsi yana motsa shi a cikin yanayin lanƙwasawa, ya fita wurin yanke lanƙwasawa, sannan ya fita. The servo motor ta hanyar ball dunƙule fitar da zazzage wurin zama don ci gaba da sauri, Haɗin kai tare da mandrel mai motsi shine sanda mai haɗawa da aka yi da bututu mai kauri mai kauri mai kauri tare da mai lubricator mai hazo da mai watsawa, ta hanyar mai rarrabawa da ramukan da ke cikin sandar haɗawa don fesa bangon ciki na ciki bayan ƙirar ƙwanƙwasa don tabbatar da ingancin cube da lankwasa.
10, Matsa tsawon daidaita na'urar: idan hairpin tsawon bayani dalla-dalla canje-canje, ya kamata a gyara ta tsawon daidaita na'urar, tsawon daidaita na'urar yana da wadannan sassa.
① lankwasawa tsawon daidaitawa: amfani da su daidaita tsawon na workpiece bayan lankwasawa, da fitarwa wurin zama sakawa samu ta servo motor ta hanyar ball dunƙule; lankwasawa inji kammala ta servo motor drive dunƙule, lokacin da yake a wurin, da atomatik clamping na'urar da tushe gyarawa.
② Jagorar jagora, na'urar daidaitawa mai ciyarwa: Dangane da bututun gashi mai tsayi daban-daban, kayan aikin an sanye su da tsayi daban-daban na jagorar jagora. Feeder yana korar da silinda, hannun karba yana ɗora a kan doguwar shaft, kuma hannun mai karɓa na iya zamewa tare da doguwar axis, canza nisa tsakanin ɗaukar makamai, ko ƙara yawan ɗaukar makamai don saduwa da tsayin tsayi daban-daban na ɗaukar kayan aikin.
11, Machine sanye take da aminci photoelectric kariya ƙirƙira a bangarorin biyu na kayan aiki.
12, na'ura mai aiki da karfin ruwa tashar shirya a yankan frame, shi ne amfani da akai kudi vane famfo tare da iska mai sanyaya.
SN | Abun ciki | Alamar/Asali |
1 | PLC | Mitsubishi |
2 | Man inji dubawa | Mitsubishi |
3 | Servo Motor | Mitsubishi |
4 | Solenoid bawul na pneumatic | SMC |
5 | Silinda | SMC |
6 | Abubuwan da aka gyara na hydraulic | YUKEN/Japan |
7 | Abubuwan Eclectics | Schneider |
8 | Babban motar | Alamar haɗin gwiwa |
9 | Mai ragewa | Alamar haɗin gwiwa |
10 | Mai ɗauka | C&U/NSK |
11 | Jagoran layi | HIWIN |
Abu | Siga | ||||
Samfura | ZUXB 4-9.52×25.4+4-12.7×48-3600-ACD | ||||
A. Fitar da wutar lantarki B. Ciki mai fitar da famfo C. Ciwon hannu mai huhu D. Na'urar kariya ta hoto | |||||
Cooper Tube | Kayan abu | Kayan abu | Lambar allo: TP2 (mai laushi) (Haɗu da GB /T 17791Standard) | ||
Nau'in | Max. waje diamita Φ1100mm | ||||
Kauri mm | 0.3 ~ 0.41 (Shawarwari) | ||||
OD mm | Φ9.52 | Φ12.7 | |||
Girman yanki na aiki | Tsawon tsakiya mm | 25.4 | 48 | ||
Max. tsayi mm (Mafi ƙarancin 200) | 3600 | 3600 | |||
Mai sarrafa lambar a lokaci guda | 8 | ||||
Zagayen inji ta atomatik s: lokaci | ≤14 (Lissafta a 1m workpiece) | ||||
Bayanan lantarki | Tushen wutan lantarki | AC380V: 50Hz, ± 10%. | |||
Ƙarfin motar famfo mai | 1.5 kW | ||||
Ƙarfin injin yankan | 1.5 kW | ||||
Feeder ikon motsi | 3KW | ||||
Motar lankwasa | 2kW Servo motor | ||||
Gyara tsawon motar | 0.4 kW Servo mota | ||||
Na'ura mai aiki da karfin ruwa | Na'ura mai aiki da karfin ruwa famfo | m farashin vane famfo | |||
Ruwan mai | ISOVG32 / na'ura mai aiki da karfin ruwa tank damar 160L | ||||
Matsin aiki | ≤6.3MPa | ||||
sanyaya hanya | Sanyaya iska | ||||
Samar da iska | 0.4 ~ 0.6MPa, 500L / min | ||||
Mai canzawa | Japan Idemitsu KosanAF-2C ) karfin tankin mai 20L |