Robot mai sarrafa kansa

Takaitaccen Bayani:

Sashin gaba na jikin layin yana ɗorawa da ɗimbin abubuwa masu kai biyu na ruwa, kuma ƙaramin ma'aikaci mai zaman kansa ya ɗauke shi zuwa tsakiyar tashar. Ana ajiye kayan ta silinda sannan a kama shi cikin latsa wutar lantarki na 315T. Bayan an kafa latsa wutar lantarki ta 315T, sai ta shiga cikin latsawar wutar lantarki ta gaba kuma ana sanya shi bayan an yi shi. Akwai mai sarrafa kansa a tsakiya don canjawa wuri daga hagu zuwa dama.

Cikakken Bayani

Tags samfurin

bidiyo

Bayanin Samfura

Mai sarrafa kansa:
Mai sarrafa mai zaman kanta ya dace don dacewa da matsakaitan latsa wutar lantarki.
Motoci biyu na servo ne ke tafiyar da wannan ma'aikacin, kuma dakatarwar hannu da babbar mashaya suna motsa su ta hanyar injinan servo don canja wurin kayan aiki tsakanin tashoshi.
Nisa tsakanin kowane hannu daidai yake da nisa tsakanin tashoshi.
Hannun ɗaukar hoto yana motsawa tare da babban mashaya X ta tazarar tasha ɗaya don matsar da kayan aikin daga wannan tasha zuwa na gaba, yana haɓaka matakin sarrafa kansa.
Bayanan martabar aluminum na hannun tsotsa yana da tsagi mai tsiri, kuma ana iya daidaita hannun gwargwadon girman aikin aikin.
An kama kayan tare da ƙoƙon tsotsa; wutsiya an sanye shi da firam ɗin aminci; na'urorin ƙararrawa masu sauti da haske da sauran matakan tsaro masu alaƙa. Kowane hannu na manipulator yana sanye da na'urar gano firikwensin.

Matakan Aiki

Hannun kamawa yana matsawa hagu a matsayin asalin A ~ ya gangara zuwa nuna B ta hanyar ① da ② (samun naushi ya kama samfurin) ~ ya tashi ta ③ kuma
④ yana matsawa dama ~ ⑦ saukad da don sanya samfurin a kan cibiyar C ~ ya tashi ta ⑥ kuma ya matsa hagu zuwa ⑤ don komawa asalin A. Duba hoton da ke ƙasa don cikakkun bayanai.
Daga cikin su, ①~②, ⑥~⑤ na iya tafiyar da lankwasa baka ta hanyar saitin sigina don adana lokaci da haɓaka rhythm na sarrafawa.
fitarwa (3)

Mai sarrafa Indenpdent DRDNXT - S2000

Hanyar Canja wurin Canja wurin hagu zuwa dama (duba zane-zane don cikakkun bayanai)
Tsawon Layin Ciyar Kayan Abu Don tantancewa
Hanyar Aiki Launi mutum - na'ura mai dubawa
X - axis Tafiya Kafin Aiki 2000mm
Z - axis Dagawa Tafiya 0 ~ 120mm
Yanayin Aiki Inching/ Single/atomatik (mai aiki mara waya)
Maimaita Matsayin Matsayi ± 0.2mm
Hanyar isar da sigina Sadarwar cibiyar sadarwa ta ETHERCAT
Matsakaicin Maɗaukaki a kowane Hannun tsotsa 10kgs
Girman Sheet Canja wurin (mm) Matsakaicin Sheet guda ɗaya: 900600 Min: 500500
Hanyar Gano Kayan Aiki Gano firikwensin kusanci
Yawan tsotsan hannu 2 sets/raka'a
Hanyar tsotsa Vacuum tsotsa
Aiki Rhythm Lokacin loda kayan aikin injina kusan 7 - 11 inji mai kwakwalwa/min (takamaiman dabi'u sun dogara da latsa wutar lantarki, madaidaicin tsari, da ƙimar saitin SPM na latsa wutar lantarki, da kuma saurin riveting na hannu)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bar Saƙonku